กิจกรรมภายในโรงเรียน
Activities within the school กิจกรรมการเลือกตั้งประธานคณะกรรมการนักเรียน
![กิจกรรมภายในโรงเรียน](https://www.wksc.ac.th/images/activity/cover/act_281691486374.jpg)
วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2556 โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม ดำเนินการเลือกตั้งประธานคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 ซึ่งได้รับความอนุเคราะห์เครื่องลงคะแนนเสียงจากสำนักงานคณะกรรมการการเลือกตั้งประจำจังหวัดเชียงใหม่ โดยนายประพันธ์ บุญวรรณ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม มอบหมายให้นางวดีลดา เขียวพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม เป็นประธานในการเปิดการเลือกตั้งในครั้งนี้ ณ หอประชุมเอื้องดอย การเลือกตั้งเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
ภาพโดย: ภาพจำ ว.ค พัชราภา วิริยะตานนท์
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม