กิจกรรมภายในโรงเรียน
Activities within the school ค่ายพัฒนาศักยภาพผู้นำและกิจกรรมสานสัมพันธ์ฉันพี่น้องคณะกรรมการนักเรียน
![กิจกรรมภายในโรงเรียน](https://www.wksc.ac.th/images/activity/cover/act_361691572510.jpg)
ระหว่างวันที่ 17-18 มิถุนายน 2566 โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม จัดกิจกรรม “ค่ายพัฒนาศักยภาพผู้นำและกิจกรรมสานสัมพันธ์ฉันพี่น้องคณะกรรมการนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566” ณ หอประชุมเอื้องดอย โดยมีนางวดีลดา เขียวพรม รองผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม ให้เกียรติเป็นประธานในการเปิดงานในครั้งนี้
www.wksc.ac.th
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม