ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม ขอขอบคุณนายเหรียญชัย อ้วนคำ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเมืองแหงที่สนับสนุนรถบรรทุกน้ำ พร้อมบุคลากร ทำความสะอาดลานกิจกรรมหน้าเสาธง หอประชุมเอื้องดอย และบริเวณรอบโรงเรียน เพื่อใช้จัดกิจกรรมภายในโรงเรียน
วันที่ 8 มี.ค. 2567|โดย อรรถพงค์ ลีคำปัน![โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม ขอขอบคุณนายเหรียญชัย อ้วนคำ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเมืองแหงที่สนับสนุนรถบรรทุกน้ำ พร้อมบุคลากร ทำความสะอาดลานกิจกรรมหน้าเสาธง หอประชุมเอื้องดอย และบริเวณรอบโรงเรียน เพื่อใช้จัดกิจกรรมภายในโรงเรียน](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_3011709951073.jpg)
โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม ขอขอบคุณนายเหรียญชัย อ้วนคำ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลเมืองแหงที่สนับสนุนรถบรรทุกน้ำ พร้อมบุคลากร ทำความสะอาดลานกิจกรรมหน้าเสาธง หอประชุมเอื้องดอย และบริเวณรอบโรงเรียน เพื่อใช้จัดกิจกรรมภายในโรงเรียน
www.wksc.ac.th
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม