ข่าวประชาสัมพันธ์
wksc newsวันที่ 30 มีนาคม 2567 นางสาวณัฎฐา จันสุวรรณกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะผู้บริหารและครูรับมอบตัวนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารเอื้องผาเวียง
วันที่ 30 เม.ย 2567|โดย อรรถพงค์ ลีคำปัน![วันที่ 30 มีนาคม 2567 นางสาวณัฎฐา จันสุวรรณกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะผู้บริหารและครูรับมอบตัวนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารเอื้องผาเวียง](https://www.wksc.ac.th/images/news/covers/news_3291712033837.jpg)
วันที่ 30 มีนาคม 2567 นางสาวณัฎฐา จันสุวรรณกุล ผู้อำนวยการโรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม นำคณะผู้บริหารและครูรับมอบตัวนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 ณ อาคารเอื้องผาเวียง
www.wksc.ac.th
#งานประชาสัมพันธ์โรงเรียนเวียงแหงวิทยาคม